Stock được chia sẻ bởi bạn Hà Nguyễn, Bộ stock này có mẫu cực kỳ Cute 🙂 mình đã blend qua màu và thấy rất đẹp, bên dưới là một số hình ảnh Stock đã được blend màu
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 4 photo IMG_4005_zps3povxmxn.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_4005_zps3povxmxn.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 5 photo IMG_4003_zpspscdsowf.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_4003_zpspscdsowf.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 6 photo IMG_3999_zpsm9louotj.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3999_zpsm9louotj.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 7 photo IMG_3992_zps3fkmoeef.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3992_zps3fkmoeef.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 8 photo IMG_3978_zpsslfofc3y.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3978_zpsslfofc3y.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 9 photo IMG_3977_zpsa38nvrmt.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3977_zpsa38nvrmt.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 10 photo IMG_3974_zpshlf23odj.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3974_zpshlf23odj.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 11 photo IMG_3964_zps9w07wexy.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3964_zps9w07wexy.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 12 photo IMG_3955_zpspqwk98gb.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3955_zpspqwk98gb.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 13 photo IMG_3904_zpshuxobh1q.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3904_zpshuxobh1q.jpg)
![Chia Sẻ Bộ Stock "Em Gái" Cực Xinh RAW 14 photo IMG_3900_zpsiyg5rnau.jpg](https://i32.photobucket.com/albums/d40/mrhack01/Stock%20Em%20Gai/IMG_3900_zpsiyg5rnau.jpg)
Stock được chia sẻ bởi bạn Hà Nguyễn, Bộ stock này có mẫu cực kỳ Cute 🙂 mình đã blend qua màu và thấy rất đẹp, bên dưới là một số hình ảnh Stock đã được blend màu
Mình viết blog này mục đích ban đầu là lưu trữ cá nhân, sau là chia sẻ những tài nguyên mình sưu tầm được cũng như kinh nghiệm, thủ thuật khắc phục các sự cố máy tính mà mình từng gặp phải