Bộ stock by JM Tuấn và được Blend và chia sẻ lại by Ken Nguyễn trên diễn đàn vietdesigner.net, mình thấy bộ ảnh này rất đẹp nên Re-up lại lưu trữ, đồng thời chia sẻ lại cho các bạn
![Chia Sẻ Stock "Ngược nắng và Em Miền Xa Vắng" Cùng Preset 6 stock ngược nắng](https://farm3.staticflickr.com/2917/14336059122_cffaeb8387_z.jpg)
![Chia Sẻ Stock "Ngược nắng và Em Miền Xa Vắng" Cùng Preset 7 14357912743 681cacf8ee z](https://farm4.staticflickr.com/3861/14357912743_681cacf8ee_z.jpg)
![Chia Sẻ Stock "Ngược nắng và Em Miền Xa Vắng" Cùng Preset 8 14151060168 f884e2e5c2 z](https://farm4.staticflickr.com/3922/14151060168_f884e2e5c2_z.jpg)
Bộ ảnh đã kèm Preset và files PSD mẫu cách Blend
Bộ stock by JM Tuấn và được Blend và chia sẻ lại by Ken Nguyễn trên diễn đàn vietdesigner.net, mình thấy bộ ảnh này rất đẹp nên Re-up lại lưu trữ, đồng thời chia sẻ lại cho các bạn
Mình viết blog này mục đích ban đầu là lưu trữ cá nhân, sau là chia sẻ những tài nguyên mình sưu tầm được cũng như kinh nghiệm, thủ thuật khắc phục các sự cố máy tính mà mình từng gặp phải